Welcome To Diễn Đàn CLAN 1 Kỷ Niệm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» bdsm library website with sex friends episodes
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptySun Jul 31, 2011 4:57 pm by Khách viếng thăm

» [you] Vao Bay De
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptySat Feb 27, 2010 4:35 pm by Admin

» Hinh Valentine De Thuong
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptyWed Feb 17, 2010 12:41 pm by M÷Ter

» Thần Thoại-Tân Tân ft kelly
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptyWed Feb 17, 2010 12:22 pm by —»¹KÑ«—M÷Ter

» Phố Pháo Hoa-Huyền Thoại Band
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptyWed Feb 17, 2010 12:20 pm by —»¹KÑ«—M÷Ter

» Ngôi sao bay
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptyWed Feb 17, 2010 12:18 pm by M÷Ter

» [Sự kiện Valentine] Trái tim tình yêu
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptyFri Feb 12, 2010 9:59 pm by M÷Ter

» [Sự kiện Tết] Nhân đôi EXP và DEN, tha hồ lên cấp
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptyFri Feb 12, 2010 9:56 pm by M÷Ter

» [Tài trợ Clan] Cuộc tranh tài của những nữ Beater
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' EmptyFri Feb 12, 2010 9:49 pm by M÷Ter

Affiliates
free forum

Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC'

Go down

Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' Empty Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC'

Bài gửi  M÷Ter Wed Feb 03, 2010 9:09 pm

Sau khi cuộc thi Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam 2009 kết thúc, có vẻ ít thấy cái tên Lưu Đê Ly xuất hiện nhiều trên báo chí như các bạn thí sinh khác?

Sau cuộc thi, Ly về Hà Nội và muốn tập trung dồn hết sức vào công việc MC của mình.

Ly từng nói rằng mình rất tự tin tham gia cuộc thi, nhưng kết quả cuối cùng không như Ly mong đợi, cảm xúc của Ly lúc biết tin mình không được giải thưởng nào?

Lúc BTC đọc tên lần lượt các giải phụ trước tâm trạng của mình vẫn giữ được bình tĩnh rồi từng giải được đọc ra, tim Ly như muốn nổ tung khỏi lồng ngực, hồi hộp vô cùng khi thấy mình không có tên trong danh sách được giải nhưng vẫn cố gắng giữ cho mình nụ cười dù trong lòng cũng hơi buồn một tý và chỉ biết đứng mỉm cười và động viên những bạn đứng bên cạnh mình thôi, nhất là chị Quỳnh Chi, Ly đứng cạnh chị Chi mà hai chị em sau từng giải lại nhìn nhau rồi cười, cố gắng giữ vững bình tĩnh.

Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' IMG_8210
Nhắc đến Quỳnh Chi, Ly nghĩ sao về thái độ, hành động của Quỳnh Chi vào hôm đó: rời khỏi chương trình, không tham tiệc chia tay...? Nếu Ly là Quỳnh Chi, bạn sẽ cư xử như thế nào?

Ly nghĩ là mọi hành động và thái độ của chị Chi lúc đó hoàn toàn là do bản năng và có phần do bị sốc, có thể là chị Chi đã quá tự tin và hi vọng quá nhiều để phút cuối không thấy mình lọt vào top 5 nên bị hụt hẫng và thất vọng.au cuộc thi được trải nghiệm, được tự lập trong một thời gian dài, bước ra xã hội khi không có vòng tay của cha mẹ, gia đình bên cạnh

Nếu Ly là chị Chi thì mình sẽ cố gắng làm tròn bổn phận của 1 thí sịnh đang tham dự cuộc thi. Tuy nhiên việc buồn bã và mất bình tĩnh không khó tránh khỏi, thật sự Ly rất thông cảm với chị ấy, mong sao đến giờ phút này nếu chị Chi có đọc được những dòng này thì Ly vẫn muốn nói: 'Chi à! Chúng ta đã cố gắng thể hiện hết mình những ưu điểm và khả năng nổi bật của chúng ta rồi kết quả như thế nào thì công chúng, khán giả vẫn là người luôn bên cạnh chị ủng hộ chị từng bước. Chúc chị luôn thành công trên con đường chị đã chọn. Mãi nhớ về Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam 2009 và 2 tuần lễ đồng hành vừa qua chị nhé!'

Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' IMG_8213
Có ý kiến cho rằng: 'Hot Girl tham gia cuộc thi thì cơ hội có được giải thưởng là rất ít, ví dụ như: Lee Balan, Quỳnh Chi, Huyền Lizzie, Hoài Anh Mango ...', bạn nghĩ sao về ý kiến này?

Ly nghĩ một cuộc thi đã được đặt ra tiêu chí lựa chọn thí sinh và cả tiêu chí giải thưởng không quy vào một hình tượng Hot Girl hay nữ sinh nào cả. Ly và các bạn còn lại chỉ hơn các bạn teen bình thường khác là có kinh nghiệm thể hiện bản thân trước ống kính, được công chúng đón nhận và công nhận những tài năng đã thể hiện trước đó. Ly chỉ nghĩ là may mắn chưa đến với Ly và mọi người thôi.

Vậy một Lưu Đê Ly trước và sau khi tham gia tuần lễ đồng hành Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam 2009 thay đổi như thế nào?

Ly vẫn là chính Ly, vẫn sống đúng tuổi và đúng với những gì mình đang có. Có thể trước đó Ly vẫn nhìn mọi thứ xung quanh có vẻ như quá đơn giản nhưng sau cuộc thi được trải nghiệm, được tự lập trong một thời gian dài, bước ra xã hội khi không có vòng tay của cha mẹ, gia đình bên cạnh. Ly thật sự thấy mình lớn lên rất nhiều, rút ra khá nhiều bài học đắt giá cho cuộc sống sau này.

Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' IMG_8227
Kỉ niệm nào mà Ly nhớ nhất trong suốt khoảng thời gian tham gia tuần lễ đồng hành Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam 2009?

Những ngày tham gia tuần lễ đồng hành là những kỉ niệm vô cùng đáng yêu của Ly, Ly là thành viên của nhóm N1, nhóm gồm có: Ly, Phùng Thu Thảo, chị Nguyễn Cẩm Ly và chị Quỳnh Chi. Mình còn nhớ như in ngày hôm đó là bữa trưa, cả nhóm quyết định không ăn cơm và ăn mì hộp. Bốn chị em lụi cụi đun nước gia vị mỳ rồi đứng xếp hàng dài chờ nước sôi, trong quá trình chuẩn bị còn được Ly quay video lại, cho đến bây giờ thỉnh thoảng Ly vẫn bật lên xem, nhất là đoạn dẫn MC của chị Chi rất buồn cười và chuyên nghiệp hehe. Rồi cả chuyện 16 thí sinh ở trong một phòng tắt đèn tối thui, quàng chăn màu trắng vào và dọa ma mọi người. Ly và bạn Minh Quân đóng giả làm ma xong cầm đèn pin đi dọa mọi người, thành công nhất là dọa Mai Quỳnh và Tuyết Nhi, hai bạn ấy bị Ly dọa chạy thế nào mà rách cả đôi dép đi trong phòng. ^^

Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' IMG_8227
Như lúc đầu Ly có nói, trở về sau cuộc thi Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam, Ly quay lại với công việc thường ngày của Ly, vậy còn những lời mời quảng cáo, chụp hình khác thì sao? Ly bật mí chút về những dự định sắp tới của mình đi?

Vừa đặt chân về Hà Nội, Ly đã quay lại Kênh I-TV để quay hình dẫn MC hàng tuần, tiếp tục là Ly vừa thực hiện xong bộ sưu tập trang phục công sở mùa thu của hãng thời trang Carina. Hiện tại những hợp đồng quảng cáo Ly vẫn để trống vì hình ảnh của Ly trên một vài quảng cáo đang sử dụng độc quyền nên Ly đang cân nhắc kĩ trước khi quyết định mình quảng cáo tiếp cho một công ty khác hay không. Còn công việc sắp tới của Ly là vẫn là MC chính của I-TV dẫn TOP HIT Việt Nam, rất mong các bạn đón xem Ly vào 8h tối chủ nhật hàng tuần kênh I-TV của đài truyền hình KTS VTC.

Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' IMG_7067_resize
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' IMG_7069
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' IMG_7072_resize
Lưu Đê Ly: 'Sau Ngôi sao tuổi Teen Việt Nam mình muốn dồn sức cho công việc MC' IMG_7068
M÷Ter
M÷Ter
Admin
Admin

- Similar topics